Yeah ! Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yeah ! Teen

Menu Structure

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Phát-Police
Thành Viên Cấp 3
Thành Viên Cấp 3
Phát-Police

Điểm Thanks : 12

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé   Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé I_icon_minitimeThu Aug 20, 2009 8:36 am

kHông gIan đẸp tHế nÀy thÌ xIn ba mẸ dÀnh đỦ bẠc triệu nhÉ :

Đối
với những teens đam mê 2-Tek!, những người có thể ngồi trên máy tính cả
ngày thì việc có một không gian làm việc lý tưởng không phải là điều
đơn giản. Chắc chắn là những bạn yêu thích 2-Tek! rất thèm có một không
gian thoáng mát với các bộ máy cấu hình mạnh mẽ, tốc độ cao cùng những
đồ chơi đắt tiền.

Còn bây giờ, chúng mình cùng nhau xem qua 10
không gian làm việc, hay học tập có thể xem là lý tưởng cho những bạn
nào không thể sống thiếu Internet nhé!

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek1

Cái này nhÀ Phát cũng ih chAng như hOk sÁng bằng nÓ Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 129558

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek2

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek3

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek4

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek5

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek6

thẾ nÀy tHÌ khÓ mà Từ chỐi
Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 406424 Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 406424 Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 406424 Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 406424

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek7

trẮng đEn mÀu cỦa TeEn chÚng mÌnh Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 555136 Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 555136

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek8

cÓ thỂ lÀm vIệc Ở chỖ thẾ nÀy chết cŨng đÁng Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 952982 Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 952982

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek9

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 0908092tek10

Về chUyện đẦu tƯ chO mỘt khÔng gIAn thế nÀy tHÌ cẪn trÊn 60 trIệu nhé ... mUa hÀng trUng quốc thÌ khOảng dưới 55 triệu thÔi Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 639508 Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé 639508
khẮc bÁo
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
khẮc bÁo

Điểm Thanks : 8

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé   Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé I_icon_minitimeTue Aug 25, 2009 4:24 pm

[siÊu] [mÁy] [tÍnh] [à] ...................

Những không gian 2-tek dành cho tEen tỤi mÌnh ... tOàn lÀ hàng của "bán quả táo" nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những chức năng "không tưởng" của laptop
» Trà sữa rau câu an toàn cho teens chúng mình!
» Những gián điệp động vật cực kì tinh vi
» Những phát minh độc nhất vô nhị
» Những "dị nhân" tí hon