Yeah ! Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yeah ! Teen

Menu Structure

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bài học về cách chấp nhận

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
heocon.lovely
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
heocon.lovely

Điểm Thanks : 5

Bài học về cách chấp nhận Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài học về cách chấp nhận   Bài học về cách chấp nhận I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 4:21 pm

:038:Mỗi lần thất vọng hay gặp thất bại trong cuộc sống, tôi lại nghĩ đến câu chuyện của một cậu bé gần nhà.
Ngày đó, em đang tranh tài với các bạn cùng lớp cho một vai diễn trong vở kịch của trường. Mẹ em nói với tôi rằng em đã đặt hết tâm nguyện vào vai diễn thử này, mặc dầu trong thâm tâm bà biết rằng con trai bà ko có đủ năng khiếu. Đến ngày nhà trường quyết định chọn ai vào vai, tôi theo mẹ em đến trường để đón em sau giờ tan học.
Vừa nhìn thấy mẹ, em vội vàng chạy ngay đến, đôi mắt sáng long lanh ngật tràn hãnh diện và thích thú :
-Mẹ ơi, mẹ đón thử xem nào?
Em la toáng lên và như ko thể chờ đc, bằng giọng hổn hển, xúc động em nói luôn câu trả lời mà sau này trở thành bài học cho tôi :
-Con dc cô chọn là người vỗ tay:095: và reo hòBài học về cách chấp nhận 705112, mẹ ạ !
(trích HGTH)
Lệ HuyếtMẫn
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
Lệ HuyếtMẫn

Điểm Thanks : 53

Bài học về cách chấp nhận Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bài học về cách chấp nhận   Bài học về cách chấp nhận I_icon_minitimeSun Aug 30, 2009 10:12 am

her hem~ hỉu =.=

Bài học về cách chấp nhận
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 10 cách chết cho những ai thất tình
» Mỹ nhân hiện đại đẹp vô đối...!
» Các siêu nhân khi về già
» Tuyển Đội Ngũ Nhân Sự
» 10 cách vựot wa 1 cuộc chia tay ...